Grace Omadlao 16 years Old na Rape at Pinatay ng 4 na Adik

GRACE OMADLAO 16 YRS OLD NA RAPE AT PINATAY NG 4 NA ADIK

0
2469

Condolence po sa Pamilya ng namatayan! Kay ate Beth! Isang solo Parent nag titinda ng Tinapa naglalako para mataguyod ang kanyang 6 na anak! Isang hindi ka tanggap tanggap na pangyayari sa pamilya na iniwan sila ng anak nilang may mga parangap sa buhay! Nag aaral ang batang ito para sana makatulong sa pamilya!, Nagcomputer lang po ang batang ito para sa project nila.

Alas 10 na ng gabi at di pa nakauwi ang anak ni ate beth kaya hinanap nila ito kinaumagahan 7am nakita ang bangkay ni Grace nakahandusay sa tabi ng sasakyan puti .

Warak at basag ang mukha ni Grace 4 na lalaki po ang nakita sa CCTV ang nakasunod kay Grace Kaya ito umano ang mga primary suspek ng kanyang pagkamatay! Pinaghahanap na po to sana po sumuko na kayo! 4 na adik ang gumahasa sa 16 yrs old na bata.

Nag aaral Sa Nagpayong High School. Sa mga taong gustong TUmulong kahit pakishare nalang po kung wala po kayong maiiabot na abuloy sa pamilya! Nais po natin matigil ang ganitong karahasan! Gawa po ng mga hindi normal na pag iisip ang ganitong mga bagay.

Sa mga nakaupo sa Gobyerno! ito po dapat ang iyong tutukan hindi yong kasi nong adik na napatay! OO aminin natin may mali pero sana po Itigil nyo ang yang pag aadik na yan! Sana wag mangyari sa Pamilya nyo na kayo naman ang mabiktima ng mga Hayop na ito!

Sa mga kapulisan natin pag patuloy nyo lang ang inyong nasimulan! Sana wag nyo kalimutan si GRACE 16 YRS OLD NAMATAY DAHIL  GINAHASA NG 4 NA ADDIK. NGAYON NANGAILANGAN NG TULONG ANG PAMILYA SANA MGA CHR NA YAN DALAWIN NYO ANG NAMATAYAN SANA ITO DAPAT ANG TUTUKAN NYO MGA PARI MAGSAMA KAYO PUMUNTA DITO SA NAMATAYAN.

SANA PO MASHARE NATIN NG MARATING SA MEDIA ANG NANYARI AT NG MAKITA NG BUONG MUNDO ANG HAYOP NA RESULTA NG PAGIGING ADIK! PLEASE SHARE THIS AND INCLUDE GRACE IN YOUR PRAYER!

Comments

comments

LEAVE A REPLY